1. Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV
Thiết kế chắc chắn và đa năng
Công nghệ tiên tiến giúp tiết kiệm thời gian
An toàn hàng đầu
Điều khiển dễ dàng
2. Đối tượng sử dụng của Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV
3. Chức năng của Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV
Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV: Giải pháp mạnh mẽ cho công việc xây dựng
Khoan bê tông hiệu quả:
- Khả năng xử lý vật liệu cứng như bê tông, gạch, đá tự nhiên.
Động cơ mạnh mẽ:
Thiết kế chắc chắn và bền bỉ:
Chức năng khoan đục đa năng:
Hệ thống đảo chiều chuyên nghiệp:
- Hỗ trợ chế độ đảo chiều để thực hiện các tác vụ cần thiết một cách linh hoạt và tiện lợi.
Bộ chống rung và hệ thống giảm sóc:
4. Cách sử dụng và bảo quản của Máy khoan bê tông Bosch GBH8-45DV
Cách Sử Dụng và Bảo Quản Máy Khoan Bê Tông Bosch GBH8-45DV
Chuẩn Bị Trước Khi Sử Dụng:
- Đảm bảo rằng bạn đã đọc kỹ hướng dẫn sử dụng của nhà sản xuất.
- Kiểm tra máy khoan, đảm bảo rằng không có hư hỏng hoặc lỗi gì trước khi sử dụng.
- Đeo kính bảo hộ, mũ bảo hiểm và găng tay để bảo vệ an toàn cá nhân.
Lựa Chọn Khoan Đúng:
Kỹ Thuật Khoan:
- Đặt máy khoan ở tốc độ và chế độ phù hợp với vật liệu bạn đang khoan.
- Đảm bảo rằng bạn nắm vững kỹ thuật sử dụng máy khoan để tránh tình huống nguy hiểm.
An Toàn Trên Công Trường:
- Luôn giữ khoảng cách an toàn với người khác và các đối tượng xung quanh khi sử dụng máy khoan.
- Không để máy khoan hoạt động không kiểm soát.
Bảo Quản Máy:
- Sau khi sử dụng, lau sạch bụi và dầu trên máy khoan.
- Đảm bảo rằng dây điện không bị đứt hoặc hỏng hóc.
- Lưu trữ máy khoan ở nơi khô ráo, tránh tiếp xúc với nước hoặc các yếu tố gây ăn mòn.
Kiểm Tra Định Kỳ:
Điều Khiển Nhiệt Độ:
5. Thông số kỹ thuật
| Thông tin | Giá trị |
| Mã sản phẩm | 06112650K0 |
| Công suất | 1,500 W |
| Lực đập tối đa | 12,5 J |
| Tốc độ định mức | 0-305 v/p |
| Tần suất nhịp đập | 1,380-2,720 l/p |
| Khả năng khoan tối đa bê tông (với mũi khoan xoắn) | 45 mm |
| Khả năng khoan tối đa bê tông (với mũi khoan xuyên phá) | 80 mm |
| Khả năng khoan tối đa tường gạch (với mũi khoan lõi) | 125 mm |
| Kích thước máy (Cao / Dài) | 310 / 540 mm |
| Trọng lượng | 8,9 kg |
| Phụ kiện kèm theo |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Thông tin thương hiệu Bosch
Thiết Bị Hưng Phát –
Thiết Bị Hưng Phát –
Sản phẩm này là sự lựa chọn tuyệt vời để bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và hiệu quả.
Mọi người đều cảm thấy Bosch GBH 8-45 DV Máy khoan bê tông này mang lại sự hài lòng và yên tâm.
Bosch GBH 8-45 DV có điện áp 230V, đảm bảo khả năng tương thích với hầu hết các nguồn điện dân dụng và công nghiệp, tiện lợi cho người dùng.